ค่ายรามาปณิธานครั้งที่ 15
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เพื่อนๆก็คิดเหมือนกันใชมั้ยครับ?

3 posters

Go down

เพื่อนๆก็คิดเหมือนกันใชมั้ยครับ? Empty เพื่อนๆก็คิดเหมือนกันใชมั้ยครับ?

ตั้งหัวข้อ  Keekokoluv Fri Oct 30, 2009 9:59 pm

เพื่อนๆก็คิดเหมือนกันใช่มั้ยครับว่า เปิดเทอมมันช่างน่าเบื่อไรเช่นนี้! ต่ั้งแต่จบค่ายไปทุกอย่างมันน่าเบื่อไปเลยครับ เป็นช่วงเวลาสั้นๆตอนปิดเทอมที่สนุกมากๆ พอจบค่ายทุกอย่างก็กลับมาเป็นปกติเลยอะ ต้องตื่นเช้า ไปเรียนนู่นเรียนนี่ ต้องส่งงาน เจอแต่สิ่งเดิมๆ T_T คิดไปก็น่าเสียดายจังที่เวลาผ่านไปเร็วมากๆ คิดถึงเพื่อนๆพี่ๆทุกคนมากๆ เฮ้อออออ Crying or Very sad

Keekokoluv
น้องค่ายแสนผูกพัน

ขึ้นไปข้างบน Go down

เพื่อนๆก็คิดเหมือนกันใชมั้ยครับ? Empty Re: เพื่อนๆก็คิดเหมือนกันใชมั้ยครับ?

ตั้งหัวข้อ  PAI Fri Oct 30, 2009 11:13 pm

มันเปนวัยหยั่งเงี้ยแหละน้อง หุหุ
สนุกชีวิตมอ ปลาย ให้เต็มที่ละกัน
(ก่อนที่จะเข้ามาสนุกแบบมหาลัย อิอิ)
เอาจัยช่วยน้องๆทุกคนด้วยน๊าาา
พยายามเข้า^ ^
PAI
PAI
พี่นักศึกษาแพทย์รามาฯผู้น่ารัก
พี่นักศึกษาแพทย์รามาฯผู้น่ารัก

เพื่อนๆก็คิดเหมือนกันใชมั้ยครับ? Empty Re: เพื่อนๆก็คิดเหมือนกันใชมั้ยครับ?

ตั้งหัวข้อ  Keekokoluv Sat Oct 31, 2009 11:04 pm

คือนลืมไม่ลงอะพี่ไผ่ มันยอดมากอะ รุ่นพี่ดีกะเรามาก ทั้งๆที่ไม่เคยรู้จักกัรมาก่อน คิดแล้วซึ้งอะตอนร้องเพลงก็เพราะมากๆด้วยอะ.

ป.ล. พีไผ่ตีกลองโคดเก่งอะ พี่เปนไอดอลผมเลย 555

Keekokoluv

ตั้งหัวข้อ  PAI Sat Oct 31, 2009 11:10 pm

55555 อ่านะ ^ ^
น้องๆก้อพยายามเข้า
พวกพี่ทุกคนเอาจัยช่วยน๊าา
รามาธิบดียินดีต้อนรับเสมอ~
PAI
PAI

ตั้งหัวข้อ  whitememo Mon Nov 02, 2009 3:49 pm

ใช่เลย
เปิดทเมอก้มีเบื่อบ้าง ตแ่ก็สนุก + วุ่นวายตามประสา
เปิดแค่ 2 วันงานมายอ่างกับ 2 เดือนจองคิวส่งทีละงานไล่ไปจนถึง กุมภา ปีหน้าเรียบร้อยแล้ว
= =

สู้เข้าไว้ อีก 2 ปีเจอกันค่ะพี่ๆ RA
whitememo
whitememo

http://my.dek-d.com/Writer/story/view.php?id=347975

ขึ้นไปข้างบน