ค่ายรามาปณิธานครั้งที่ 15
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากค้าง

2 posters

Go down

อยากค้าง Empty อยากค้าง

ตั้งหัวข้อ  one Sun Oct 11, 2009 10:56 pm

... พี่ครับ

คือไม่ได้ เขียนแสดงความต้องการไปว่า ต้องการที่พักน่ะครับ

แล้วถ้าต้องการที่พักตอนนี้ พอมีโอกาสจะได้พักมั้ยครับ...

อย่างไรก็ช่วยตอบด้วยนะครับ ~

one
นักล่าฝัน
นักล่าฝัน

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากค้าง Empty Re: อยากค้าง

ตั้งหัวข้อ  konkengsood Mon Oct 12, 2009 12:42 am

บอกพี่กลุ่มที่โทรหาน้องอะนะ

ต้องการอะไรบอกเค้าให้หมดไม่ต้องเกรงใจ

พวกพี่ดูแลน้องๆตามที่น้องต้องการคับ

konkengsood
พี่นักศึกษาแพทย์รามาฯผู้น่ารัก
พี่นักศึกษาแพทย์รามาฯผู้น่ารัก

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน