ค่ายรามาปณิธานครั้งที่ 15
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ค่ายแพทย์รามา ค้างคืนก่อนวันนึงได้ป่ะคับ

3 posters

Go down

ค่ายแพทย์รามา ค้างคืนก่อนวันนึงได้ป่ะคับ Empty ค่ายแพทย์รามา ค้างคืนก่อนวันนึงได้ป่ะคับ

ตั้งหัวข้อ  nuoathsacredeclat Wed Oct 14, 2009 3:52 pm

พี่ๆครับ ผมเป็นเด็กต่างจังหวัดอ่ะครับ ไม่มีบ้านอยู่ในกรุงเทพด้วย
แล้วค่ายมันเริ่มตอน8โมงเลยอ่า จนกว่าผมจะเดินทางมาถึงก็ใช้เวลานานพอควรเลยละ
กลัวมาไม่ทันTT ผมจะขอมาค้างคืนที่หอก่อนวันนึงได้เปล่าครับ(15 ต.ค.)
ถ้าได้ พอมาถึงต้องติดต่อที่ไหน กับใครอ่าครับ

nuoathsacredeclat
นักล่าฝัน
นักล่าฝัน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ค่ายแพทย์รามา ค้างคืนก่อนวันนึงได้ป่ะคับ Empty Re: ค่ายแพทย์รามา ค้างคืนก่อนวันนึงได้ป่ะคับ

ตั้งหัวข้อ  konkengsood Wed Oct 14, 2009 4:00 pm

ได้คับ

คือน้องบอกพี่กลุ่มเอาไว้แล้วหรือยัง

ถ้าบอกแล้วก็ไม่มีปัญหา ก็เข้ามาที่ใต้หอพักแพทย์อะ บอกพี่คนไหนก้ได้ คือจะมีพี่ทำงานอยู่แล้ว

ก็มาก่อนแล้วก้จะมีพี่ๆคอยดูแลคับ

ส่วนถ้ายังไม่ได้บอกพี่กลุ่มให้บอกพี่กลุ่มซะแล้วก้มาได้ เพราะพี่เข้าใจว่าน้องๆอาจจะเดินทางไม่ทันอะ

konkengsood
พี่นักศึกษาแพทย์รามาฯผู้น่ารัก
พี่นักศึกษาแพทย์รามาฯผู้น่ารัก

ค่ายแพทย์รามา ค้างคืนก่อนวันนึงได้ป่ะคับ Empty Re: ค่ายแพทย์รามา ค้างคืนก่อนวันนึงได้ป่ะคับ

ตั้งหัวข้อ  คุณชายเต๊ะ Wed Oct 14, 2009 6:51 pm

เข้ามาดู

คุณชายเต๊ะ drunken

คุณชายเต๊ะ
แอดมินผู้หล่อเลิศในปฐพี
แอดมินผู้หล่อเลิศในปฐพี

https://ramapanitharn.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน