ค่ายรามาปณิธานครั้งที่ 15
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

comment ความผิดพลาดของค่าย

Keaw_Yuri
panipak
BankBonk
amp
bugnoy
shoninza
ALvin
lonely-together
kero gr.3
best
intanin
whitememo
PRAEW*
tony882
pukgard
boatmagician
คุณชายเต๊ะ
Keekokoluv
PAI
konkengsood
24 posters

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

Go down

comment ความผิดพลาดของค่าย Empty comment ความผิดพลาดของค่าย

ตั้งหัวข้อ  konkengsood Sun Oct 18, 2009 11:20 pm

หลังจากจบค่ายแล้ว

พี่อยากให้น้องๆค่ายรามาปณิธานช่วยคอมเม้นท์ข้อผิดพลาดของค่้่าย

ไม่ว่าจะเป็นเรื่องใดก้ตาม (เอาเยอะที่สุดเ่ท่าที่จะคิดออก)

เพื่ออะไรหรอ?

เพื่อว่าพี่จะได้เอาข้อผิดพลาดที่บางทีพี่ไม่ได้สังเกตเห้นเอาไปปรับปรุงตัวของพี่ๆแล้วก็เพื่อนๆ

ให้งานหน้าที่พี่จะทำออกมาดีกว่านี้ ซึ่งงานหน้าที่พี่จะทำก็คือค่ายรับน้องนั่นเองแหละ

คือถ้าน้องคอมเม้นท์เยอะๆ พี่ก้จะได้จัดค่ายรับน้องเพื่อน้องให้ดีกว่านี้อีกไง

ปล.เม้นเยอะๆพี่เกือบทุกคนยอมรับในข้อผิดพลาดของตัวเองอยู่แล้วหละ แล้วก็จะพยายามปรับปรุงเืพื่อการพัฒนาครับ

konkengsood
พี่นักศึกษาแพทย์รามาฯผู้น่ารัก
พี่นักศึกษาแพทย์รามาฯผู้น่ารัก

ขึ้นไปข้างบน Go down

comment ความผิดพลาดของค่าย Empty Re: comment ความผิดพลาดของค่าย

ตั้งหัวข้อ  PAI Mon Oct 19, 2009 12:16 am

แบบเช่น
"พวกพี่หน้าตาดีกันเกินไป เรยทำให้ไม่มีสมาธิ โดยเฉพาะพี่เต๊ะ หล่อดึงดูดอยู่มุมเวที"
อาไรหยั่งเงี้ย555
พวกพี่จาได้ไปปรับปรุงแก้ไข เช่น ลดความหล่อลงบ้างไรบ้าง555
PAI
PAI

comment ความผิดพลาดของค่าย Empty Re: comment ความผิดพลาดของค่าย

ตั้งหัวข้อ  Keekokoluv Mon Oct 19, 2009 9:28 am

ความผิดพลาดก็คือ กิจกรรมสุดท้ายซึ้งเกินไปครับ ตอนพี่ๆร้องเพลงผมน้ำตาจะไหล กลับบ้านมานี่แทบไม่กินข้าวเลย นั่งซึ้ง 5555 ส่วนที่เหลือสุดยอดแล้วครับพี่

Keekokoluv
น้องค่ายแสนผูกพัน

ตั้งหัวข้อ  คุณชายเต๊ะ Mon Oct 19, 2009 12:27 pm

PAI พิมพ์ว่า:แบบเช่น
"พวกพี่หน้าตาดีกันเกินไป เรยทำให้ไม่มีสมาธิ โดยเฉพาะพี่เต๊ะ หล่อดึงดูดอยู่มุมเวที"
อาไรหยั่งเงี้ย555
พวกพี่จาได้ไปปรับปรุงแก้ไข เช่น ลดความหล่อลงบ้างไรบ้าง555

น้องอาจจะงงว่าทำไมพี่ต้องไปนั่งหล่ออยู่มุมเวที
ประเด็นคือสายต่อ sound กะ VGA มันอยู่มุมนั้น พี่ก็เลยต้องเอาโน้ตบุ๊คไปตั้งตรงนั้น ^^"
จริงๆตอนแรกพี่ request ว่าพี่จะนั่งเปิดอยู่ตรงกลางเวที ไม่ก็โซฟาท่านประธานอ่านะ Wink

ปล แต่นั่งตรงนั้นคุ้มมาก ตอนที่พี่ๆเค้าเต้น cover 55+

คุณชายเต๊ะสุดหล่อเลิศประเสริฐศรีมณีเด้ง drunken

คุณชายเต๊ะ
แอดมินผู้หล่อเลิศในปฐพี
แอดมินผู้หล่อเลิศในปฐพี

https://ramapanitharn.thai-forum.net

ตั้งหัวข้อ  boatmagician Mon Oct 19, 2009 12:33 pm

มีน้องบางคนบอกว่าเวลาในแต่ละฐานน้อยไป

boatmagician

ตั้งหัวข้อ  pukgard Mon Oct 19, 2009 12:53 pm

ทุกอย่างดี และเพอเฟคค่ะพี่!
จนทำให้รู้สึกว่า เวลา 3 วัน ทำไมมันผ่านไปเร็วอย่างนี้?
อยากให้ค่ายนี้ จัดนานๆค่ะ
คิดถึงเพื่อนๆและพี่ๆในค่ายทุกคนเลย Crying or Very sad

pukgard

ตั้งหัวข้อ  konkengsood Mon Oct 19, 2009 1:23 pm

น้องครับ ไม่มีคำว่าเพอเฟคหรอกครับ

พี่อยากได้คอมเม้นท์จริงๆ เพื่อจะได้ปรับปรุงเอาไว้ให้รับน้องได้ดีกว่านี้อะนะ

ขอให้น้องๆช่วยกันคิดหน่อย แล้วพูดออกมาเลย พี่พร้อมยอมรับในสิ่งที่ผิดพลาดอยู่แล้ว

konkengsood

ตั้งหัวข้อ  Keekokoluv Mon Oct 19, 2009 1:51 pm

เอาเปนว่า กิจกรรมฐานในคณะวิทย์น้อยไปอะครับ เวลาคอนเสิร์ตมีที่คับแคบและเวลาน้อยไปหน่อย แต่สันทนากานเหมาะสมแล้วครับ อาหารก็ใช้ได้เลย เรื่องความรู้ที่ได้ในการตัดสินใจเลือกคณะได้รับเยอะมากครับคุ้มค่ามาก ส่วนที่เพอเฟคจิงๆต้องยกให้พี่ๆทุกคนครับ ไม่ได้เสแสร้ง มันคือความจิงครับ เพราะสิ่งที่ได้จากพวกพี่ๆมานี่มาจากใจจริงของพี่ๆ พวกเราซาบซึ้งใจกันสุดๆครับ รามาสุดยอด! ตบมือให้ๆๆๆ

Keekokoluv

comment ความผิดพลาดของค่าย Empty อิอิ ค่ายสนุกมากๆๆๆ

ตั้งหัวข้อ  tony882 Mon Oct 19, 2009 2:50 pm

คือว่า ผมชอบค่ายนี้สุดยอดดดด (หวังว่าจะได้ทำค่ายรามาปณิธานครั้งที่ 16)

คือผมคิดว่า วันแรก มันค่อนข้างอืดๆ วันแรกดูพี่ๆยังกระจายคำสั่งไปได้ไม่ทั่วอะคับขัดๆกันเองเล็กน้อย อิอิ วันที่ 2 กับวันที่3 โอเคมากๆเลย

แต่ผมคิดว่า บูมกลุ่ม พี่น่าจะให้คิดตั้งแต่วันแรก+คิดชื่อกลุ่มให้ด้วย(มันจะได้ไม่แรงเกินขนาด) เพื่อนในกลุ่มมานจะได้สนิทกันเร็วขึ้น แล้วก็น่าจะเพิ่มเวลาตรงกลุ่มสัมพันธ์ด้วยอะคับ(ยิ่งสนิทกันเเร็วมันก็อายกันน้อยลง 555)

ที่เหลือผมว่าโอเคแล้วแหละคับ โอมากๆด้วย โดยเฉพาะ กิจกรรมวันที่ 2 กับบายศรี

รักพี่ค่ายทุกคนครับ

ปล. พี่กลุ่มน้อยไปหน่อยนะคับ กลุ่มผมมีพี่กลุ่ม 4 คนเองอะ อิอิ

tony882

ตั้งหัวข้อ  PRAEW* Mon Oct 19, 2009 2:53 pm

โดยรวมก้อหนุกอ่าค่ะ ดีมากแล้วแหละ
แต่ตอนที่เค้ามาพูดเรื่องหมิสำคันกว่าที่คิดรัยซักอย่างอ่ะ
นู๋คือหลับสบายเลยอะ แอบรู้สึกผิด ง่วงไปหน่อย พูดนานไปนิด
5555555 5
แล้วๆๆ แล้วก้อคอนเสิร์ตเลิกเร็วไปนิด
ถ้าจะให้ดี
จัดค่ายค้างเถอะ!
เย่เย่เย่ Smile)))
PRAEW*
PRAEW*

comment ความผิดพลาดของค่าย Empty สุดบรรยาย

ตั้งหัวข้อ  whitememo Mon Oct 19, 2009 3:45 pm

comment ค่ายหรอคะ
วันแรก
น้ำจิ้มจริงๆอย่างว่าดูไม่ค่อยจะมีอะไร แต่มันก็ประทับใจและดีอยู่ดี
วันที่สอง
สุดบรรยายในความมันส์ พี่ๆ ทีมสัน สุดเจ๋ง ความรู้แน่นปึ๊ก
วันที่สาม
ซึ้งมากๆ ตั้งแต่เช้าเลย ไม่ใช่แค่สิ่งที่พี่ๆทำในตอนเย็น มันมีมาตั้งแต่เช้าแล้ว แค่มองหน้าเืพื่อนในกลุ่ม แล้วต้องคิวด่า "นี่วันสุดท้ายแล้วนะ" มันเป็นอะไรที่ ไม่ไหวแล้ว... ทั้งๆ ที่เข้าค่ายแค่ 2 วันมันทำให้เราผูกพันธืกับคนในกลุ่มากขนาดนี้เลยเชียวหรือ ? กิจกรรมที่พี่ๆ ทำได้ผลเป็นอย่างดีค่ะ แล้วไม่ใช่น้องคนเีดียวทีเ่ป็น เืพื่อนในกลุ่มก็รู้สึกมไ่ต่างกัน จำได้ตอนมันพูดว่า "เฮ้ย วันนี้มันส์ๆนะ เราจะเจอกันวันสุุดท้ายแล้ว"

T T

อย่างว่า เวลาในฐานน้อยไปหน่อย แล้วความจริงถ้าจัดนานกว่านี้ หรือค้างคืนได้ก็คงจะดี แต่มันอาจจะมีปัจจัยหลายอย่างที่ไม่อาจจะทำเช่นนั้นได้ซึ่งน้องก็เข้าใจค่ะ ^^
แต่สิ่งที่ประทับใจที่สุดคือความเป็นพี่เป็นน้องของพี่ๆ รามาฯ นี่แหละค่ะ นอกจากพี่ๆ จะเทคแคร์เราดีแล้ว ออยยังเห็นถึงความผูกพันธ์แบบพี่น้องจากพี่ๆ ปีอื่นๆ ที่มาร่วมในงาน ที่สละเวลามาอยูาตามฐาน มาสอนเรา

มันให้ความรู้าึกเป็นพี่เป็นน้องกันจริงๆ จนอยากจะเข้าไปเป็นน้องใน คณะแพทย์แห่งนี้ด้วย มันอยากจะเข้าไปเป็นส่วนร่วมในตรงนี้จนทนแทบไม่ไหวแล้ว !!!!!!!
ตอนนี้ ม.5 อยากจะข้าม ม.5 แล้วเข้าสู่ ม.6 แล้วเข้าไปอยู่ในคณะนี้ให้เร็วที่สุด .... ทนไม่ไหวแล้วววว

รามาฯ รุ่น 47 จะคว้ามาให้ได้ค่ะ !!!!!

xxx น้ำตาไหลพรากในกิจกรรมสุดท้าย พี่ๆ ทำซึ้งไปไหนคะ โฮกกก xxx
ป.ล. กำลังใจของพี่ๆ อยู่ที่ข้อมือของน้องๆ แล้ว
whitememo
whitememo

http://my.dek-d.com/Writer/story/view.php?id=347975

ตั้งหัวข้อ  intanin Mon Oct 19, 2009 6:05 pm

ดีใจจัง ที่มีส่วนทำให้น้องๆรู้จักตัวเองมากขึ้น

intanin

comment ความผิดพลาดของค่าย Empty ข้อเสนอ

ตั้งหัวข้อ  best Mon Oct 19, 2009 6:25 pm

สวัสดีครับพี่ๆ ผมชื่อ..... เบสท์นะครับอยู่กลุ่ม7 จำได้ไหม ผมอยากจะเเนะนำครับว่าวันแรกดีทุกๆๆๆๆๆๆอย่างเลย แต่วันที่ 2 ตอน Round Wald
ผม Round ไม่ครบเลย ปกติ มันจะต้อง มี สูติ ศัยล์ Med เด็ก ผมได้ไปแค่ ศัลย์ เด็กเอง และฐานนิติเวชผมก็ไม่ได้ดูหมดเวลาพอดีเลย
และวันที่ 3 ตอนกิจกรรมฐานช่วงที่ 2 ผมชอบมากเลย เพราะมันเกี่ยวกับแพทย์มาก ได้หัดเย็บแผล ยากจริงๆเลยอะ ได้ฝึก CPR ด้วย
ตอนท้ายสุดผมขอบอกว่าซึ่งมากเลยผมร้องไห้ตลอดจนจบ อยากจะบอกว่าถ้าเป็นไปได้ผมอยากไร่กอดพี่ๆๆให้หมดทุกคน ตอนที่ผมนั่งรถเมย์กลับบ้านผมยังนั่งร้องมาบนรถเลยจนคนข้างๆที่นั่งด้วยเขาถามว่าเป็นอะไร ผมเลยบอกว่าผมไปเข้าค่ายรามา มาแล้วพี่ๆๆก็จัดกิจกรรมส่งน้องมันซึ่งมาก
ผมรู้สึกว่ารามาเป็นเหมือนบ้านหลังหนึ่งของผมเลยถ้าเป็นไปได้ไหมว่าชาติไหนๆผมขอให้ผมสอบติดคณะแพทย์รามาและได้เป็นหมอรามาทุกภพทุกชาติ และผมขอเป็นน้องพี่ๆตลอดไปนะครับ Crying or Very sad

best

ตั้งหัวข้อ  kero gr.3 Mon Oct 19, 2009 6:50 pm

หวัดดีค่ะพี่ๆ ^^

หนูกลุ่มสามนะ กลุ่มที่พี่ติดกลุ่ม(หญิง)เตี้ยที่สุดในค่าย Laughing 555

ตอนแรกที่รู้ว่าติดค่ายอ่ะ คือบอกตามตรงว่าไม่อยากมาเรยง่ะเพราะมันต้องขาดเรียนมากมาย TT
แต่พอมาแล้วนี่ รู้สึกว่าตอนแรกเราคิดผิดมากอ่ะ ถ้าพลาดคงเสียใจแย่ ฮืออ TT;

พูดถึงพี่กลุ่มก่อนล๊ะกัน พี่มินท์กับพี่แบงก์แบบ...หลงตลอดอ่ะ ถ้าไม่ได้พี่กิ่งคงวนอยู่ในรามาฯตลอด ก๊ากกกกกก
พี่ใบเตยก็รั่วมากมาย เขียนในสมุดว่าอยากได้เราเปนน้องสาว เอาเล๊ยยยยย ดิฉันก็อยากได้คุณพี่เป็นพี่สาวคร่ะ กร๊ากกกกก
พี่เอก ไม่หวายแร่ววว สีผมแบบ.... จำได้ว่าตอนเราถามว่าคิดไงตอนทำ พี่เอกบอก ก็ไม่ได้คิดไง...ซึ้งมากคุณเพ่!

ต่อๆ กิจกรรมทั้งสามวัน ดีอ่ะ ช๊อบบบบบบบบ คือแบบตอนแรกเราไม่รู้จะเปนไรนะ แบบลังเลว่าจะเลือกไรดี แล้วพอมาค่ายนี้ จบ! อยากเปนหมอ(รามา)มากมายยย Surprised
ขอตินี๊ด วันแรกดูไม่ค่อยมีไร เหมือนกับยังไม่พร้อมปะ (ฮือออ ขอโตร๊ดดดนะคะ TT) แต่วันที่สองนี่สุดโค่ยอ่ะ อ้อๆ คอนเสริทต์ย๊อดมว๊าก พี่ไผ่หล่อ กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก
*แต่รู้สึกบูมกลุ่มบางกลุ่มแรงอ่า กลุ่มเราอินโนเซนต์ แมวเหมียวววว ฮาฮา cat

อืมนะ พอจบค่ายรู้สึก...แกร่วอ่ะ เหมือนขาดบางอย่างไป คือมันแปลกๆง่ะ เหมือนกับเราผูกพันกันภายในเวลาสั้นแล้วมันตัดยาก ฮืออออ ที่จริงอยากค้างนะ แต่ยอมเดก ตจว เค้าหน่อย
อยากให้พี่ๆจัดแบบนานนนนนนๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากสำรวจรามาทุกซอกทุกมุม (แต่เซเว่นนี่เดินทุกซอกแร๊ะ เล็กซ้าแ Rolling Eyes )

เวิ่นเว้อมากมายเนอะ พอก่อนล๊ะกัน นึกไรออกจะมาดิทนะคะ กร๊ากกกกกกกกกกกกกก

^ ถ้าพี่กลุ่มมาอ่านเคลียร์ได้ที่อิงค์ตาหวาน ห้าห้าห้า

รักพี่ๆทุกคนนะ เจอกันอีกสองปี จะพยายามเป็นรามา #48 ให้ได้
และอยากบอกว่า All of YOU inspired me ^^ (ถูกใช่ไหม 5555555)

ขอบคุณพี่ๆมากนะคะ

จุ๊บุจ๊บุ I love you I love you

แก้ไขล่าสุดโดย kero gr.3 เมื่อ Mon Oct 19, 2009 8:40 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

kero gr.3

comment ความผิดพลาดของค่าย Empty โอ้โห ! เด็ด 55+

ตั้งหัวข้อ  lonely-together Mon Oct 19, 2009 8:35 pm

ตอนแรกนะ บอกตรงๆเรยว่าเปนหมอ รามา ไม่ได้อยู่ในความคิดเรยสักนิด
เลือก จุฬา เชียงใหม่ ศิริราช บลาๆ (ซึ่งไม่มีรามา)
แต่เมื่อตอนที่ได้เข้าค่าย ความคิดก้เกิดเปลี่ยนไปโดยไม่รุตัว
รามาธิบดี กลายเป็นอันดับ หนึ่ง ที่อยากเข้ามากกกที่สุดด
พี่ๆเก่งมากๆๆเรยที่คิดกิจกรรมดีๆมากมายมาให้ได้ทำกันอ้ะ
แร้วก้ทุกกิจกรรมมันไม่น่าเบื่อ คือมันหลากหลายดี
แต่ละกิจกรรมก้ใช้เวลาไม่นาน คือว่าถ้านานอ้ะ มันจะเบื่อมาก เพราะเล่นซ้ำๆกันนั่นแหละ
แต่ชอบตอนที่เข้าไปดู ผ่าพิสูจน์ศพ มากๆเรย อยากดูนานๆ อิอิ
ตอนที่ไปดูอาจารย์ใหญ่ก้ชอบอ่ะ คือพวกพี่ๆบรรยายให้ความรุ้แบบเต้มที่เรยนะ
พวกพี่ๆที่บรรยายยังบอกเรยว่า พูดได้นิดเดียวเอง ทำไมเวลาน้อย ไรเงี้ย
ชอบตอนคอนเสิร์ตด้วยอ่ะ มันส์สุดๆ พวกพี่ร้องเพลง เล่นดนตรีได้เก่งมากก
รุ้สึกว่าการเรียนหมอไม่ได้เครียด แระน่ากลัวอย่างที่คิดเรย
การมาเข้าค่ายครั้งนี้ไม่ผิดหวัง คุ้มจิงๆ ได้ความรุ แระ ความสนุกสนานมากมาย
อยากเป็นหมออยู่แร้ว ก้ยิ่งอยากเปนหมอมากๆๆๆขึ้นเรยแหละ

ขอบคุนพวกพี่ๆที่จัดกิจกรรมดีๆให้น้องค่ะ จะไม่มีวันลืมรามาธิบดี ไม่มีวันลืมพี่ๆแน่นอน ค่ะ

PS. อยากให้พี่ๆพูดคุยกะน้องให้ทุกๆคนอ่ะนะ บางคนอาจจะพูดน้อย พูดมาก ต่างกันไป แต่ที่ทำอยู่ก้โอเคแร้ว ค่ะ albino albino

ตั้งหัวข้อ  ALvin Mon Oct 19, 2009 10:18 pm

อยากให้ค่ายนานกว่านี้ เท่านั้น เพราะรุสึกว่าเวลาเร็วมาก...อยากอยุ่ด้วยกันนานกว่านี้

( ว๊าววว ซึ้งๆมั้ยๆ 55 )

ALvin

ตั้งหัวข้อ  shoninza Tue Oct 20, 2009 9:30 am

ผมว่าค่ายพี่ดีทุกอย่างเลย จริงๆนะ

แต่ถ้าจะให้พูดความผิดพลาดอ่า ผมว่ามีอยุเรื่องเดียวคือ

เวลาอ่ะพี่ มันหลวมๆไปรึป่าว อย่างบางฐานก็จบเร็วไป บางฐานยังอธิบายไม่หมดเลย

แต่พี่ก็ทำได้สุดยอดแล้วอ่ะ

เจ๋ง เมพ ขิงๆ Very Happy Razz

shoninza

comment ความผิดพลาดของค่าย Empty โอ้โห

ตั้งหัวข้อ  bugnoy Thu Oct 22, 2009 12:15 pm

แต่ละคนเขียนกันซึ้งมากๆ
เราpostไปหลายอันนะแบบ อยู่กลุ่ม 5
พี่ทุกคนดีสุดๆแลหะ
ความคิดที่อยากจะเข้ารามาตั้งแต่ต้น ก้ได้แรงบันดาลใจมากขึ้นเป็นลำดับ
พี่ตี้ เด็ดมากนะ ที่รร ยังไม่ออกขนาดนี้ ดี แล้วค่ะ Razz
พี่คนอื่นๆในกลุ่ม 5ก้น่ารักทุกคนเรย พี่หมิว พี่ดิว พี่ตั้ว พี่ พิม พี่แบ้ง พี่ นีม พี่ เบญ เดิ้นๆๆ
แบบว่า เอเหอะ
ค่ายนี้มีข้อเสียสำคันอยู่ที่...
อาหารว่างโค้ดเยอะ พักแบบ กินเยอะเว่อๆเรยอ่ะ
แบบ อิ่ม ตลอดเวลา 555
ความจริง มัน อาดจาดี ก้ได้ นะ
นอกเหนือจากนั้น ความเมพของทุกคนก้ทำให้ค่ายนี้ดีไม่แพ้ค่ายไหนๆแน่นอ
ขอให้พวกพี่โชคดี โชคเอ นะ
น้องบัค(กรี้ด)กลุ่ม 5

bugnoy

ตั้งหัวข้อ  amp Thu Oct 22, 2009 2:16 pm

ข้อเสียคือ พอหนูกลับจากค่าย หนูไม่สบายอย่างแรง เพิ่งหายวันนี้แหละ 55
นอกนั่นค่ายเพอร์เฟ็กมากๆดีทุกอย่าง สุดยอดไปเลยค่ะ
ตอนสุดท้ายที่พวกพี่ๆร้องเพลงอ่ะ หนูซึ้งจนร้องไห้เลย
ไม่อยากกลับบ้านเลยอ่ะ
ขอบคุณพวกพี่ๆมากนะค่ะ ที่จัดค่ายดีๆแบบนี้ ไปค่ายแล้วได้อารัยเยอะแยะเลย
โดยเฉพาะอาหารว่าง กินกันจนอิ่มแล้วอิ่มอีก มาอยู่ค่ายรู้สึกว่าน้ำหนักขึ้น
ขอบคุณพี่กลุ่ม กลุ่ม5ทุกคนนะค่ะ
ชอบตอนที่สันที่สุด สันกันได้ตลอดเวลา55(หูสติกหลุดเลย)
ตั้งแต่ไปเข้าค่าย ทำให้คำว่าแพทย์ในความคิดหนูเปลี่ยนไป

น้องแอม(เต้นจนหูสติกหลุดและก้อท่าปาระเบิดโดนใจพี่หมิว)กลุ่ม5ค่ะ
amp
amp

ตั้งหัวข้อ  BankBonk Thu Oct 22, 2009 8:37 pm

รุสึกน้องๆกลุ่ม 5 จะเล่นบอร์ดนี้เยอะนะเนี่ย ดีๆ

BankBonk
นักล่าฝัน
นักล่าฝัน

comment ความผิดพลาดของค่าย Empty กลุ่ม2

ตั้งหัวข้อ  panipak Thu Oct 22, 2009 8:47 pm

พี่ค๊า~ กลุ่ม2ก้อมาน๊า

อยากบอกว่าม่มีข้อผิดพลาดรัยเลยยอ่า

แล้วก้ออยากบอกทู้กกกกกคนว่า รักค่ายนี้โคดๆ

สุโค่ยมากๆ ฮ่าๆๆ
panipak
panipak

http://i-am-smart.hi5.com

comment ความผิดพลาดของค่าย Empty กลุ่ม2

ตั้งหัวข้อ  Keaw_Yuri Thu Oct 22, 2009 8:57 pm

พี่ค๊า~ กลุ่ม2ก้อมาน๊า

ข้อผิดพลาดที่สำคัญที่สุดคือเวลาน้อยไปค่ะ

น้อยไปมากกกกกกกกกกกกกกกกๆๆๆๆเลยหล่ะค่ะ

แต่ก้ออยากบอกทู้กกกกกคนว่า รักค่ายนี้โคดๆ

สุโค่ยมากๆ ฮ่าๆๆ พี่ๆเทคแคร์ดูแลดีมากๆ

อยากมาอีกอ่ะ
Keaw_Yuri
Keaw_Yuri

http://gog-kaew.hi5.com

ตั้งหัวข้อ  life-addict Thu Oct 22, 2009 9:30 pm

Keaw_Yuri พิมพ์ว่า:พี่ค๊า~ กลุ่ม2ก้อมาน๊า

ข้อผิดพลาดที่สำคัญที่สุดคือเวลาน้อยไปค่ะ

น้อยไปมากกกกกกกกกกกกกกกกๆๆๆๆเลยหล่ะค่ะ

แต่ก้ออยากบอกทู้กกกกกคนว่า รักค่ายนี้โคดๆ

สุโค่ยมากๆ ฮ่าๆๆ พี่ๆเทคแคร์ดูแลดีมากๆ

อยากมาอีกอ่ะ

น้องแก้วไม่ออนเอ็มหรอคับ 5555+

life-addict

ตั้งหัวข้อ  panipak Thu Oct 22, 2009 11:01 pm

life-addict พิมพ์ว่า:

น้องแก้วไม่ออนเอ็มหรอคับ 5555+

ไม่ออนอ่ะค่ะ

แก้วจะนอนแล้ว ๕๕
panipak
panipak

http://i-am-smart.hi5.com

ตั้งหัวข้อ  konkengsood Fri Oct 23, 2009 12:05 am

คืออออ แบบบว่า

พี่กลุ่ม 5 หน้าตาดีอะนะ

รวมคนหน้าตาดีเลยอะ

konkengsood

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

ขึ้นไปข้างบน