ค่ายรามาปณิธานครั้งที่ 15
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

พี่ๆคนไหนที่มีเบอร์พี่จ๊ะขอด่วน

4 posters

Go down

พี่ๆคนไหนที่มีเบอร์พี่จ๊ะขอด่วน Empty พี่ๆคนไหนที่มีเบอร์พี่จ๊ะขอด่วน

ตั้งหัวข้อ  best Sat Oct 24, 2009 8:52 pm

วัดดีครับพี่ๆและเพื่อนๆผมอยากทราบว่าใครมีเมล์หรือเบอร์พี่จ๊ะบ้างครับผมต้องการติดต่อกับพี่เขาเรื่องการเรียนผมขอความกรุณานะครับ
ช่วยหน่อยนะครับ ถ้าถามว่าขอความเห็นเรื่องการเรียนก็ขอกลับพี่ๆคนไหนก็ได้ แต่ผมกับพี่จ๊ะมีนิสัยเหมือนกันผมคิดว่าถ้าผมอ่านหนังสือแบบพี่เข้าคงจะได้เป็นรุ่นน้องรามาแน่นอน ถ้าให้ผมไปปรึกษากลับพี่ๆที่เก่ง อ่านหนังสือแค่2อาทิตย์ก็ติดแพทย์ผมคงเป็นไปไม่ได้ ช่วยหน่อยนะครับ Crying or Very sad silent

best
น้องค่ายแสนผูกพัน

ขึ้นไปข้างบน Go down

พี่ๆคนไหนที่มีเบอร์พี่จ๊ะขอด่วน Empty Re: พี่ๆคนไหนที่มีเบอร์พี่จ๊ะขอด่วน

ตั้งหัวข้อ  GYM Sat Oct 24, 2009 9:03 pm

เบส เอาเมลทิ้งไว้ไห้หน่อยย

ก่อนกลับลืมขอเลย Thx Surprised

GYM

พี่ๆคนไหนที่มีเบอร์พี่จ๊ะขอด่วน Empty Re: พี่ๆคนไหนที่มีเบอร์พี่จ๊ะขอด่วน

ตั้งหัวข้อ  jacques Sun Oct 25, 2009 8:30 pm

น้องbest คือน้องที่คุยกับพี่คืนวันแรกใช่ป่าว? ....
mail พี่ ก้ >>> jukky_sanh@hotmail.com คับ (จั๊ก) ^^

jacques
พี่นักศึกษาแพทย์รามาฯผู้น่ารัก
พี่นักศึกษาแพทย์รามาฯผู้น่ารัก

พี่ๆคนไหนที่มีเบอร์พี่จ๊ะขอด่วน Empty ขอบคุณครับ

ตั้งหัวข้อ  best Thu Nov 05, 2009 2:14 pm

พี่จั๊กBest ขอบคุณมากเลยนะครับที่โทรมาหาBest( 4.30ทุ่ม ) พี่จั๊กไม่เปลืองเงินค่าโทรศัพท์หลอครับคุยกับเบสท์ตั้งครึ่งชัวโมงเลยขอบคุณครับ

best

พี่ๆคนไหนที่มีเบอร์พี่จ๊ะขอด่วน Empty เมล์น้องเบสท์

ตั้งหัวข้อ  best Fri Nov 06, 2009 7:49 pm

วัดดีอยากได้เมล์เราหลอ POWARRES_ER@hotmail.com เบสท์ Cool

best

พี่ๆคนไหนที่มีเบอร์พี่จ๊ะขอด่วน Empty mail. best

ตั้งหัวข้อ  best Wed Nov 18, 2009 7:20 pm

วัดดีครับ เบสท์ลืมบอกไปว่าเบสท์มี 2 mail. อันแรกจะเป็น Hi5 ส่วน best_ra15@hotmail.com เป็นปัจจุบัน

best

ตั้งหัวข้อ  boatmagician Tue Nov 24, 2009 12:51 pm

ใช้เมล์แบบนี้ระวังเขาคิดว่าเป็นRAรุ่น15นะคะ
^^

boatmagician

ขึ้นไปข้างบน