ค่ายรามาปณิธานครั้งที่ 15
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แสดงความยินดีกับน้องค่ายรามาปณิธานที่สอบติดเข้ามาที่รามาธิบดีนะครับ

3 posters

Go down

แสดงความยินดีกับน้องค่ายรามาปณิธานที่สอบติดเข้ามาที่รามาธิบดีนะครับ Empty แสดงความยินดีกับน้องค่ายรามาปณิธานที่สอบติดเข้ามาที่รามาธิบดีนะครับ

ตั้งหัวข้อ  konkengsood Sun Feb 28, 2010 11:45 am

พี่เห็นน้องค่ายหลายๆคน (ที่อยู่ม.6) สามารถสอบติดเข้ามาเรียนที่รามาธิบดี ก็ดีใจอย่างยิ่ง

หวังว่าเราจะได้เจอกันตอนปิดเทอมนะครับ สู้ๆกับการสอบสัมภาษณ์

ส่วนน้องๆม.4ม.5 ที่ยังไม่สอบก้พยายามต่อไปแล้วเราก้คงจะได้เจอกันในรามาเหมือนกับพวก ม.6 ที่สอบติดไปแล้ว

konkengsood
พี่นักศึกษาแพทย์รามาฯผู้น่ารัก
พี่นักศึกษาแพทย์รามาฯผู้น่ารัก

ขึ้นไปข้างบน Go down

แสดงความยินดีกับน้องค่ายรามาปณิธานที่สอบติดเข้ามาที่รามาธิบดีนะครับ Empty Re: แสดงความยินดีกับน้องค่ายรามาปณิธานที่สอบติดเข้ามาที่รามาธิบดีนะครับ

ตั้งหัวข้อ  whitememo Mon Mar 01, 2010 5:58 pm

ยินดีด้วยกับพี่ๆ ทุกคนเหมือนกันค่ะ

แล้วเราก็จะพยายามากๆ เหมือนกันค่ะ
whitememo
whitememo
น้องค่ายแสนผูกพัน

http://my.dek-d.com/Writer/story/view.php?id=347975

แสดงความยินดีกับน้องค่ายรามาปณิธานที่สอบติดเข้ามาที่รามาธิบดีนะครับ Empty Re: แสดงความยินดีกับน้องค่ายรามาปณิธานที่สอบติดเข้ามาที่รามาธิบดีนะครับ

ตั้งหัวข้อ  GYM Tue Mar 09, 2010 8:39 pm

ยินดีกับพี่ทุกคนด้วยนะคับบ

บายคับ ^^

GYM

ขึ้นไปข้างบน