ค่ายรามาปณิธานครั้งที่ 15
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ทั้งหมดที่เกี่ยวกับค่าย

PAI
best
6 posters

Go down

ทั้งหมดที่เกี่ยวกับค่าย Empty ทั้งหมดที่เกี่ยวกับค่าย

ตั้งหัวข้อ  best Tue Oct 13, 2009 6:09 pm

สวัสดีพี่ๆทุกคนครับ ไกลถึงวันเข้าค่ายแล้วตื่นเต้นจังๆๆๆๆๆๆๆๆ Razz คือผมอยากถามครับว่าตอนที่ผมเขียนใบสมัครผมไม่ได้เลือกค้างคืนครับ แต่พอพี่ๆเข้าโทรติดต่อมา ผมขอพี่เขานอนค้างคืน แล้วแบบนี้ผมจะได้ค้างคืนชัวร์หรือเปล่าครับไม่ใช่ว่าผมแบกกระเป๋าใบใหญ่ไปเสียเที่ยวนะครับ ผมขอให้พี่ๆช่วยโทรมาหาผมหน่อยเพราะบ้านผมไม่ได้ติดเน็ต ( บ้านนอกจริงๆ ) ชื่อ นายปวเรศ ชิตยานันท์ น้องเบสท์
089 - 44698700 ขอให้พี่ๆ ที่สวยๆๆๆๆๆหล่อๆๆๆๆๆๆๆทุกคนให้คำตอบผมด้วยนะครับ Cool Embarassed แล้วจดหมายที่พี่ๆบอกว่าจะส่งรายระเอียดมาผมยังไม่ได้เลยครับ อีกเรื่องตกลงผมจะเชื่อใครดีนะว่าอาบน้ำรวมหรือไม่เรื่องใหญ่มากๆๆเลยนะครับ ถึงผมจะเป็นผู้ชายแต่ผมก็อายเหมือนกันนะ( ไม่ได้เป็น เกย์ ตุ๊ด และแต๋วนะครับ ) 100% พี่ๆครับแล้ว Lab กริ๊ง จะเอาอะไรมาทดสอบละครับ ไม่ใช้ให้ดูผล Echo ว่าเป็น MVP หรือเปล่านะครับ Round ward ก็เหมือนกัน แล้วเสื้อค่ายเป็นลักษณะไหนครับ Question ขอขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ให้ความกรุณาผมขอให้พี่ๆหล่อๆๆๆๆๆสวยๆๆๆๆทุกคน นะครับ Smile

best
น้องค่ายแสนผูกพัน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ทั้งหมดที่เกี่ยวกับค่าย Empty โปรดฟังอีกครั้ง

ตั้งหัวข้อ  best Tue Oct 13, 2009 6:41 pm

ด่วนเลยนะครับพี่ผมกังวลมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Crying or Very sad

best

ทั้งหมดที่เกี่ยวกับค่าย Empty Re: ทั้งหมดที่เกี่ยวกับค่าย

ตั้งหัวข้อ  PAI Tue Oct 13, 2009 6:50 pm

ขอตอบเรื่องห้องน้ำ กะ แลป กริ๊ง
(เรื่องค้างคืนน้องต้องถามพี่กลุ่มที่เปนคนโทรหาน้องอ่าคับ)
น้องไม่ต้องซีเรียสไรมาก คือ มีขัน กะ น้ำ ใ้ห้น้อง น้องแค่ ตัก ราด อาบๆ ปกติแหละ ก้อ ใส่ กกน อาบกัน
คือ ตอนรับน้องพวกพี่ก้ออาบหยั่งงี้กันทุกคน 555555
แระ ก้อ เรื่องแลปกริ๊ง
มักจะเป็นคำถามที่พวกน้องสามารถตอบกันได้(บ้าง) อยู่แร้ว
อันนี้ก้อขึ้นอยู่กับความสามารถของน้องๆด้วย
เพราะส่วนใหย่เป็นเรื่องที่น้องๆเรียนกันมาแร้วทั้งนั้น ^ ^
PAI
PAI
พี่นักศึกษาแพทย์รามาฯผู้น่ารัก
พี่นักศึกษาแพทย์รามาฯผู้น่ารัก

ทั้งหมดที่เกี่ยวกับค่าย Empty 555

ตั้งหัวข้อ  tony882 Tue Oct 13, 2009 7:15 pm

หวังว่าแล็ปกิ๊ง ของพี่ ไม่เป็นคำถามแบบ ใบสมัครค่ายพาร์ทสุดท้ายนะครับ 555

tony882

ทั้งหมดที่เกี่ยวกับค่าย Empty Re: ทั้งหมดที่เกี่ยวกับค่าย

ตั้งหัวข้อ  konkengsood Wed Oct 14, 2009 9:35 am

ก็ตอนรับน้องพี่ก็นอนเหมือนน้องทุกอย่างพี่ยังเอาชีวิตรอดจากพี่ไผ่ได้เลยน้อง 555

น้องเตรียมสบู่ ยาสระผม แปรงสีฟัน ยาสีฟัน มาเองนะ พี่ไม่มีให้นะคับ

สำหรับน้องปวเรศพี่เช็คให้แล้วนะ ได้ค้างนะครับ เอาตามที่พี่กลุ่มคอนเฟิร์มครั้งสุดท้ายอะคับ

อ่อ แล้ว lab กริ๊งไม่เกินความรู้ม.ปลายน้องๆหรอกครับ

คือถ้าน้องได้คะแนนแล็บกริ๊งเยอะ ก็แปลว่าน้องพร้อมละหละ

เพราะฉะนั้นอย่าลืมอ่านหนังสือมาด้วยนะ อิอิ

เสื้อค่ายของน้องเป็นเสื้อคอกลมนะครับ เด๋วพี่จะแจกในวันที่มาเข้าค่ายอะ

konkengsood

ตั้งหัวข้อ  PAI Wed Oct 14, 2009 9:55 am

แหมๆๆ รอดชีวิตจากกุ
ได้ข่าวทั้งเมิงทั้งกุ หนีตายจาก"คนที่คุนก้อรุว่าคัย" กันหัวหมุน - -"
PAI
PAI

ทั้งหมดที่เกี่ยวกับค่าย Empty งานเข้าแร้วจิ

ตั้งหัวข้อ  lonely-together Wed Oct 14, 2009 10:16 am

คำถามของแล็ปกริ๊งม.สี่ จะสู้กะม.หก ไหวมั้ยอ่า pale pale
lonely-together
lonely-together

ตั้งหัวข้อ  PAI Wed Oct 14, 2009 10:19 am

คือ สำหรับ ม. สี่ ม.ห้า บางคนอย่างเช่นในสมัยพี่ตี้เค้าเรียนอะน้อง
คือ อยู่ ม.สี่ แต่เนื้อหาจบไปถึง มอ หก เทอม หนึ่ง แร้วอะ
ความรู้เค้าสู้ มอ หก บางคนได้อยู่แร้ว
แต่สำหรับน้องเองพี่มะรุว่าน้องเตรียมตัวมาดีแค่ไหนนะ
แต่ว่าการทบทวนตำรา ช่วยน้องได้เสมอ
PAI
PAI

ทั้งหมดที่เกี่ยวกับค่าย Empty Labกริ๊งครับ

ตั้งหัวข้อ  best Wed Oct 14, 2009 3:31 pm

ผมอยากรู้ว่าจะออกคำถามวิชาอะไรบ้างผมจะได้อ่านก่อนไปครับช่วยหน่อยนะ

best

ตั้งหัวข้อ  PAI Wed Oct 14, 2009 10:56 pm

เน้นหนักชีวะเรยน้อง
แต่ก้อมีความรู้เรื่องอื่นด้วยนะ
หยั่งปีพี่มี อินทริเกรต หนึ่งส่วนเอ็กซ์ ดีเอ็กซ์ ถามว่าเท่ากับเท่าไร
PAI
PAI

ทั้งหมดที่เกี่ยวกับค่าย Empty กิจกรรมต่างๆ

ตั้งหัวข้อ  best Thu Oct 15, 2009 9:15 am

พี่ๆครับผมอยากทราบว่า Round ward เป็นยังไงครับ ดูกิจกรรมทุกอย่างแล้วตื้นเต้นมากๆๆๆเลย ผมว่า Lab กริ๊งตายๆๆแน่ ๆ
ถึงจะเน้น biology ก็ตาม ผมสอบปลายภาค ได้ 4 ก็กลัว Crying or Very sad ผมอยู่ม.4เองจะสู้คนอื่นได้ไหมเนียฮิฮิ 555+ Laughing อ๋อ ผมลืมถามไป
ตอนกิจกรรม Pre - clinic ผมจะมีโอกาศดู Gross มัยคับ อยากดูมากเลย

best

ตั้งหัวข้อ  คุณชายเต๊ะ Thu Oct 15, 2009 10:52 am

อย่ากังวลไปครับน้อง
น้องไม่ตายเพราะแลบกรี๊งแน่นอน เพราะเราจัดกิจกรรในโรงบาล มีห้อง ER คอย support 55+
ไม่ยักรู้ว่าเน้น biology นะ 55+ อาจจะเป็น ODE หรือ Thermodynamics อะไรงี้ รอพีๆคนอื่นมาตอบ
แล้วก็แลบกร๊อสมีแน่นอนครับ

คุณชายเต๊ะ drunken

คุณชายเต๊ะ
แอดมินผู้หล่อเลิศในปฐพี
แอดมินผู้หล่อเลิศในปฐพี

https://ramapanitharn.thai-forum.net

ตั้งหัวข้อ  PAI Thu Oct 15, 2009 3:03 pm

ว่าแต่ว่า ODE นี่ รุ่นพี่ก้อไม่อยากตอบนะ
ให้มันผ่านๆไปเห้ออออ - -
PAI
PAI

ทั้งหมดที่เกี่ยวกับค่าย Empty ขอบคุณครับ

ตั้งหัวข้อ  best Thu Oct 15, 2009 5:46 pm

ขอบคุณครับ และผมก็อยากรู้ว่า ODE มันคืออะไรครับ ER ผมรู้แล้ว ( ก็ห้องฉุกเฉินงัย )

best

ตั้งหัวข้อ  tony882 Thu Oct 15, 2009 10:42 pm

ODE คิอ Ordinary Differential Equation ช่ายมั้ยคับ น้องค่ายอยากตอบ

555 แคลช่ายป่ะ เอิ๊กๆๆๆ

tony882

ขึ้นไปข้างบน