ค่ายรามาปณิธานครั้งที่ 15
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ใครได้รับจดหมายแร้วบ้างคะ

konkengsood
ch33rful
lonely-together
7 posters

Go down

ใครได้รับจดหมายแร้วบ้างคะ Empty ใครได้รับจดหมายแร้วบ้างคะ

ตั้งหัวข้อ  lonely-together Tue Oct 13, 2009 7:52 pm

เราอยากรุจังว่าใครได้รับจดหมายที่พวกพี่ๆส่งไปให้แร้วมั่ง

แร้วข้างในมันมีอะไรบ้างอ่า???
น้องค่ายแสนผูกพัน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ใครได้รับจดหมายแร้วบ้างคะ Empty ได้แล้วอะ

ตั้งหัวข้อ  ch33rful Tue Oct 13, 2009 9:52 pm

เราได้แล้วอะ
มีอยู่3ใบ
1. เขียนว่าค่ายรามาเบอเร่อเต็มหน้ากระดาษ
2. ใบเขียนว่าเราคือผู้โชคดี ติดค่าย - -*
3. ใบให้ผู้ปกครองเซน

ได้เท่านี้อ่ะ

ch33rful

ใครได้รับจดหมายแร้วบ้างคะ Empty Re: ใครได้รับจดหมายแร้วบ้างคะ

ตั้งหัวข้อ  konkengsood Wed Oct 14, 2009 9:48 am

น้องต้องได้ซองจดหมายคืนด้วยดิ

แล้วก้ให้ผู้ปกครองเซ็นยินยอมการเข้าค่ายนะ เหมือนน้องไปเขาชนไก่อะ

ถ้าเป็นอะไรไปทางพี่ๆไม่สามารถหาน้องคืนพ่อแม่ได้ อะๆล้อเล่น พี่จะดูแลน้องอย่างดีที่สุดคับ

konkengsood
พี่นักศึกษาแพทย์รามาฯผู้น่ารัก
พี่นักศึกษาแพทย์รามาฯผู้น่ารัก

ใครได้รับจดหมายแร้วบ้างคะ Empty Re: ใครได้รับจดหมายแร้วบ้างคะ

ตั้งหัวข้อ  PiPUl3ooK Wed Oct 14, 2009 11:28 am

ได้ซองแล้ว ได้ตำรวจมาอีกคนครับ (จ่าหน้าซอง) ฮาสักหน่อย - -*

เซนยินยอมไปเขาชนไก่ ฟังแล้วเสียวๆไงมะรู้แฮะ 555

PiPUl3ooK

http://pipul3ookz.hi5.com , http://www.bloggang.com/mainblog.php

ใครได้รับจดหมายแร้วบ้างคะ Empty ผมยังไม่ได้ซองจดหมายเลย

ตั้งหัวข้อ  best Wed Oct 14, 2009 3:25 pm

วัดดีครับพี่ๆผมยังไม่ได้ซองจดหมายเลยรอเป็นอาทิตย์แล้ว[/color]ไม่มีวีเเววเลยครับแล้วผมจะให้ผู้ปกครองเซ็นยังไงอีกเหลือไม่กี่วันเองอีก 2 วันจะเข้าค่ายแล้วนะครับ พี่ๆช่วยตรวจสอบให้หน่อยนะครับ ชื่อ นายปวเรศ ชิตยานันท์ น้องเบสท์ จ.ปทุมธานี ขอขอบคุณครับ

best

ตั้งหัวข้อ  macky Wed Oct 14, 2009 5:12 pm

ยังไม่ได้รับจดหมายเรยอะพี่ !!!!!

macky

ใครได้รับจดหมายแร้วบ้างคะ Empty ยังไม่ได้จดหมายเหมือนกานน><

ตั้งหัวข้อ  nuoathsacredeclat Wed Oct 14, 2009 7:54 pm

ทามมายผมยังไม่ได้จดหมายอีกอ่า
จาเปงอารายไหมเนี้ย พี่- -"

nuoathsacredeclat
นักล่าฝัน
นักล่าฝัน

ตั้งหัวข้อ  konkengsood Wed Oct 14, 2009 9:18 pm

เห้ยยยยยยยย

น้องแมร่งมาแย่งมุขพี่เล่นอะ

แต่ไม่เป้นไร เด๋วเจอกันอีกเยอะในค่าย มาดวลกัน หนุกๆ แบบนี้สิ ค่ายถึงจะมันส์

ปล.เพิ่งรุ้ว่ามุขแบบนี้เล้นแล้วแปกชิบหาย แต่ยังไงกุก้จะเล่นเหมือนเดิม

konkengsood

ขึ้นไปข้างบน